ใครมีโปรแกรมช่วยดาวโหลด IDM มั้งครับ

(1/2) > >>

Kangbo:
 :( พอดีผมเพิ่งต่อเน็ตใหม่นะครับแล้ว มันมีโปรแกรมที่ต้องดาวโหลดข้อมูลด้วย ตอนแรกก็นึกว่าใช้ MiniDm แล้วมันจะเร็ว เพราะมันมากับ IE ครับ แต่พอใช่นานๆไปแล้วมันโหลดไม่ได้บ้าง ช้าด้วย เลยไม่สามารถโหลดอะไรได้อย่างใจนึกเลย เพื่อนๆ คนไหนมีคำแนะนำช่วยแนะนำเรื่องการดาวโหลดด้วยนะครับ และผมอยากได้ IDM ที่ไม่ต้องคอยลงทะเบียนด้วยอ่ะนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ช่วยเหลือนะครับ 8)

Eka-X:
งั้นใช้โปรแกรมอื่นไปดีกว่าครับ IDM ไม่ใช่ freeware
แนะนำ orbit
www.orbitdownloader.com

Narit00:
มี free internet download manager ครับตัวเนี้ยเป็นฟรีแวร์ 100%
ผมก็ใช้อยู่ใช้ง่าย

dokapom:
พอดีมีโอกาสเข้ามา ผมขอเอาไปใช้บ้างนะครับ ขอบคุณกับคำแนะนำครับ

kittiphatt32:
FlashGet ครับ ของฟรี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป