ขอวิธีแตกไฟล์โดยไม่ต้องใส่รหัสผ่านทีครับ

<< < (3/4) > >>

maouking:
ลองโปรแกรม Ultimate Zip Cracker ดูครับ
ไม่น่าจะถูกธรรมเนียมเท่าไหร่ แต่ใช้ได้ครับ
หาโหลดเลยครับ
อิอิอิ

Hardware:
ท่าทาง จขกท. จะชอบลืมพาสเวิร์ดที่เค้าให้มาเหมือนผมแน่่ๆ

Snower_mk:
ผมก็มีตัวถิดรหัส.rar.zipแยกกันเลยแต่ถ้าจะหารหัสนี้นานมากผมลองzipไฟล์เองตั้งไปwww.google.comพอใช้Programหาดันค้นไม่เจอ

CyberJiab:
ลองไปหาเวปที่คุณ load มานั้นแหละครับ  ถ้าไม่ได้ แนะนำให้ไปหาที่ไม่มี password ครับ เพราะว่า่ส่วนใหญ่ password ยาวๆทั้งนั้น โปรแกรม crack อะไรก็แกะไม่ออกหรอกครับ

udomsakuds:
Crack รหัสผ่าน เคยใช้แล้ว ใช้เวลานานมาก ๆ ๆ ๆ จริง ครับ หาใหม่ที่ไม่ Password ตามที่เพื่อน ๆ บอกดีกว่าจริง ๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว