ช่วยทีครับ Microsoft Office Word 2007 มีปัญหา

(1/1)

faakang:
ผมลง Microsoft Office 2007 จากนั้นพิมพ์ข้อความลงใน Word แล้วทำให้เป็นตัวหนาไม่ได้
แต่ใน Excel และ PowerPoint ทำเป็นตัวหนาได้ ผมไม่รู้เป็นที่การตั้งค่าหรือเปล่า ผมจึงอยากขอ
ความช่วยเหลือจากท่านผู้รู้ทั้งหลายให้ช่วยทีครับ ขอบคุณมากๆครับ

jokesonic:
โปรแกรมอื่นปกติใช่ปะ

ที่นี้พริ้นออกมาดูว่าเป็นหนาหรือเล้ก ปกติบางทีมองด้วยตาเปล่าไม่ออกนะ  ของมนะหน้ากระดา๋ษ 200% ชัเเลย

_<+^..ยๅพิษ..^+>_:
เปลี่ยนรูปแบบตัวอักษร แล้วลองปรับหนา-บาง ดูครับ ว่าจะหายหรือเปล่า

kewin:
อยากได้โปรแกรมMicrosoft Office Word 2007 ครับ

reset2518:
อ้างจาก: kewin ที่ กันยายน 29, 2009, 09:25:25 pm

อยากได้โปรแกรมMicrosoft Office Word 2007 ครับ

ซื้อครับซื้อ....เวปนี้ไม่สนับสนุนของละเมิดลิขสิทธิ์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ