โปรสแกนไวรัส Superantispyware ฆ่าไวรัสพวกนี้ไม่ได้ครับ ทำยังไงดี

(1/1)

wassaka:
   :'(

Trojan.agent/Gen-mailDrop/spammer            1241
Trojan.agent/Gen-WormBot                       1
Trojan.agent/Gen                                3
Trojan.agent/Gen-cryptor[Egan]                  2
Trojan.agent/Gen-packed[LordPE]                18
Trojan.agent/Gen-XPFraud                        2
Disabled.task manager                           4
Disabled.RegistryEditor                        1

และอีกมากมายคับ ช่วยผมที ผมฆ่ามันไม่ตาย

ICheer_No0M:
MalwareByte Anti-Malware สิครับ ...

โจจิคุง:
ลงตัวที่ICheer_No0Mบอกแล้ว

ต้องอัพเดจก่อนสแกนด้วยนะครับ

cokub007:
หรือไม่ก็ตัวนี้ครับ Emsisoft Anti-Malware

แต่ลอง MalwareByte ก็ได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ