การใช้ Photoshop CS5

(1/2) > >>

เลโอลีโอ:
ช่วยดูให้หน่อยครับ ผมลองเอา Photoshop CS5 ตัวทดลองมาใช้ดู แต่ทำตามวิดีโอไม่ได้ ใครทำได้ช่วยบอกหน่อยครับ

Adobe Photoshop CS5 New Features: Patch Match Technology

NizeGuzens:
เหอๆ,, คีย์ลัดทั้งนั่นครับ

ลองไปหา คู่มือ Adobe Photoshop CS5 หรือ CS4 ใน Google ดูครับ

มีคำตอบให้ บานเรยย

เลโอลีโอ:
อ้างจาก: NizeGuzens ที่ กันยายน 27, 2010, 04:12:15 am

เหอๆ,, คีย์ลัดทั้งนั่นครับ

ลองไปหา คู่มือ Adobe Photoshop CS5 หรือ CS4 ใน Google ดูครับ

มีคำตอบให้ บานเรยย

อยากรู้เฉพาะจุดนี้เท่านั้นครับ เพราะส่วนพื้นฐานจะรูุ้แล้ว

Finding:
ทำไม CS5 ของผมไม่มี feature นี้อ่า หรือผมหาไม่เจอเองหว่า   :o

โจจิคุง:
ผมขอนิดนึง ใน Adobe CS4 มันมีโปรแกรมตัดต่อวีดีโอด้วยใช่รึเปล่า

แล้วมันชื่อโปรแกรมว่าอะไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป