ค่ายเพลงชื่อดังที่หลาย ๆ คนรู้จักกันกับ Riot Game ที่คราวนี้ได้ยกกองทัพมาเข้าร่วมงาน Thailand Game Show 2022 “Come Back” พร้อมเสิร์ฟชาวเกมเมอร์ในงานด้วยกิจกรรมสุดพิเศษมากมายตลอดทั้งสามวัน ตั้งแต่วันที่ 21-23 ตุลาคม ณ Exhibition Hall 3-4 ชั้น G ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
บูธของ Riot Game จะอยู่ที่ G10-G11 มองหาป้ายคำว่า Riot พร้อมโลโก้ที่คุ้นเคยกันได้เลย
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/floorplan-tgs-1024x573.png)
กิจกรรมเพียบ พร้อมของรางวัลสุดพิเศษที่หาที่ไหนไม่ได้แล้ว
เดินเข้ามาก็จะเจอกับโซน A ที่จะให้ผู้เข้าร่วมงานได้ลงทะเบียนพร้อมรับใบสะสมแสตมป์ โดยเราจะต้องเก็บให้ครบ 6 ดวง โดยเข้าร่วมทำกิจกรรมต่าง ๆ ภายในบูธ เพื่อนำไปแลกรับรางวัลสุดพิเศษเช่น แฟ้ม เสื้อ หมวก และแผ่นรองเมาส์ลาย Riot Game Thailand Game Show 2022 ที่คงหาที่ไหนไมไ่ด้อีกแล้วนอกจากในงานนี้ครับ
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/DF6A5FD8-EFD7-429C-A0DE-D8C90E8515D0-768x1024.jpeg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/BE01F868-8728-4FE3-8D17-B901DE2BE54E-768x1024.jpeg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/03F3F73D-2EC2-432B-99EF-2E225B840162-768x1024.jpeg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/BXH13941-1024x684.jpg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/BXH13936-1024x684.jpg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/481F26C9-5030-4B13-8340-E8E606B510EC-1024x768.jpeg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/A15F647E-D162-4FD4-8327-1C6978A4B029-768x1024.jpeg)
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/3245FDEE-F35C-4219-B72A-7E0EE2DBA90A-768x1024.jpeg)
เมื่อทำกิจกรรมสะสมแสตมป์ครบ ก็นำไปแลกของรางวัลกันได้เลย โดยจะมีให้เลือกหลากหลายแบบด้วยกัน
![](https://assets.beartai.com/uploads/2022/10/1D9134F2-FBDC-4273-8BEE-A01CB74B3602-1024x768.jpeg)
Riot Game จะจัดกิจกรรมตลอดทั้งวัน ทุกวัน และแต่ละวันจะเปลี่ยนตารางไปเรื่อย ๆ งานนี้บอกเลยว่าสาวกห้ามพลาด กับของรางวัลสุด Exclusive สำหรับแฟน ๆ ชาวไทย และความสนุกที่หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว นอกจากที่ Exhibition Hall 3-4 ชั้น G ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ กับงาน Thailand Game Show 2022 “Come Back”